• 7.4 Tỷ

    ~ 18.1 triệu/m2

  • 408 m2

    Mặt tiền 10 m

Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền quốc lộ 50. diện tích 408m2, giá 7tỷ4. sổ đẹp .

Quốc Lộ 50, Xã Tân Lân, Huyện Cần Đước, Long An
  • 7.4 Tỷ
  • 408 m2
Thông tin mô tả

- Do chủ đi nước ngoài cần ra nhanh mảnh đất ngay mặt tiền QL50.

- Diện tích: 408m2 ( 10m x 42m ).

 - Giá : 7tỷ4 ( còn thương lượng với chủ ).

- Đất full thổ cư , sồ hồng riêng.

- Siêu phẩm cho quý khách hàng thích kinh doanh đầu tư là đây, vị trí đất nằm ngay mặt tiền quốc lộ 50.

 - Thuận lợi mở cửa hàng mua bán kinh doanh ngay trên trục đường huyết mạch nối TPHCM với Long An và các tỉnh miền tây .

- Xung quanh dân cư đông đúc tấp nập, tiện ích tiện nghi đầy đủ. Gần trường học, siêu thị, trung tâm hành chính ......

 - Cô bác anh chị em quan tâm vui lòng gọi ngay sđt hoặc zalo để được em dẫn đi xem đất trực tiếp ạ .

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 408 m2
  • Giá
  • 7.4 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 10 m
  • Đường vào
  • 30 m
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 20/07/2022
  • 30/07/2022
  • Tin thường
  • 9bfautbd