• 6.9 Tỷ

    ~ 160.5 triệu/m2

  • 43 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 2 PN

Bình thạnh, hxh phan đăng lưu, 40m2, nhà đẹp, chỉ 6 tỷ 900

Phan Đăng Lưu, Phường 3, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
  • 6.9 Tỷ
  • 43 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

+ Vị trí cực đẹp, 2 mặt hẻm, trước nhà rộng rãi xe hơi tới cửa, khu vực cực kỳ hiếm nhà bán, sát bên Phan Xích Long, Đinh Tiên Hoàng, Vạn Kiếp...3 phút sang quận 1.

+ Nhà 1 trệt, 1 lầu BTCT, 2PN, 2WC, PK, bếp, sân thượng trồng cây xanh mát.

+ Khu dân trí cao, phù hợp khách mua vừa ở vừa kinh doanh online hoặc mua cho thuê có dòng tiền hàng tháng.

+ Giá bán: chỉ 6 tỷ 900, thương lượng với chủ nhà.

+ LH: 0983 24 3959 Duy (chuyên Nhà đất Bình Thạnh) để Xem nhà miễn phí – Làm việc trực tiếp với chủ - Miễn trung gian.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 43 m2
  • Giá
  • 6.9 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 3.5 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 10/08/2022
  • 20/08/2022
  • Tin thường
  • uisa5rvb