• 13.8 Tỷ

    ~ 124.3 triệu/m2

  • 111 m2

    Mặt tiền 7.2 m

  • 4 PN

Biệt thự tân cổ điển sang trọng đẳng cấp.lộng lẫy phân lô ,,ga ra.an sinh tuyệt đỉnh

Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
  • 13.8 Tỷ
  • 111 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

 Biệt thự Mi ni Siêu Đẹp sang trọng đẳng cấp Lịch Lãm .....Thiết kế tân cổ điển theo lối phương tây thông thoáng xịn đẹp....

_Nhanh tay Sở hữu căn nhà siêu đẹp ,đẳng cấp với diện tích cực lớn 111m x 3.5 tầng mặt tiền siêu đẹp..7.2m.....gara 2 oto đậu trong nhà......

-Ngõ 192 lê trọng Tấn Là ngõ rất đẹp thông sang đường vành đai 2.5  .nguyễn văn trỗi ,nguyễn lân..bến xe Giáp Bát....thông thương buôn bán di chuyển đi mọi hướng đều thuận tiện...

-Đã có quy hoạch mở rộng ngõ 192 bên lẻ,tương lại rạng ngời nằm mặt đường lớn.....khu vực phân lô an sinh tuyệt đỉnh hàng xóm thân thiện 3 bước ra chợ Hoàng văn Thái ,BIcy lê Trọng Tấn.......

Sổ đò chính chủ ,vuông đẹp sử dụng lâu dài.........nhắc máy gọi ngay Thanh Liêm để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà miên phí 24/7  ............trân trọng...................

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 111 m2
  • Giá
  • 13.8 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 7.2 m
  • Đường vào
  • 5 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 11/11/2022
  • 21/11/2022
  • Tin thường
  • t7sikeza

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN

Người đại diện pháp luật: Nguyễn Văn Tân