• 28.5 Tỷ

    ~ 105.6 triệu/m2

  • 270 m2

    Mặt tiền 10 m

  • 4 PN

Biệt thự 270m2 mt đường số 13c khu ao sen - tên lửa, bình tân, 28.5 tỷ

13C, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
  • 28.5 Tỷ
  • 270 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả
Biệt thự mặt tiền đường nội khu rộng rãi, thoáng mát, nằm trong khu biệt thự sang trọng, an ninh, giao thông thuận tiện, khu vực xung quanh còn có đầy đủ các tiện ích khác như TTTM Aeon Mall, bệnh viện quốc tế CIH, ngân hàng, khu vui chơi, chợ, trường học các cấp và các trung tâm anh ngữ quốc tế, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày.
- Vị trí: MT đường số 13C, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, TP. HCM.
- Diện tích: 10 x 27m.
- Kết cấu: 2.5 tấm.
- Giá: 28.5 tỷ.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 270 m2
  • Giá
  • 28.5 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 10 m
  • Đường vào
  • 15 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 6
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 05/07/2022
  • 15/07/2022
  • Tin thường
  • ylchshk3