• 52.0 Tỷ

    ~ 495.2 triệu/m2

  • 105 m2

    Mặt tiền 8 m

  • 6 PN

❤bán toà nhà văn phòng ngay 3/2 q10. khu vip.

Nguyễn Ngọc Lộc, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
  • 52.0 Tỷ
  • 105 m2
  • 6 PN
Thông tin mô tả

❤Bán Toà nhà văn phòng ngay 3/2 Q10. Khu VIP.

- Diện tích 8m x 14m

- Kết cấu Hầm 7 tầng

- Đang cho thuê Thẩm mỹ 130 triệu, còn 4 năm

- Giá bán 52 tỷ.

- Liên hệ 0901085088

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 105 m2
  • Giá
  • 52.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 8 m
  • Đường vào
  • 10 m
  • Số tầng
  • 7 tầng
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 04/03/2023
  • 14/03/2023
  • Tin thường
  • k86ppib5