• 4.6 Tỷ

    ~ 115.0 triệu/m2

  • 40 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 2 PN

Bán nhà vị trí đẹp, căn góc 2 mặt tiền xe hơi, đường số 1, 40m2, 4.5 tỷ.

Đường Số 1, Phường 16, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
  • 4.6 Tỷ
  • 40 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

GV201

Bán nhà vị trí đẹp, căn góc 2 mặt tiền xe hơi, Đường Số 1, 40m2, 4.5 tỷ.

+ Vị trí: Thông với trục Thống Nhất và Lê Văn Thọ - Công Viên Làng Hoa.

✳️ Diện tích: 40m2, 4x8M. 2 tầng.

✳️ Nhà góc 2 mặt tiền 5m và 8m rất hiếm.

✳️ Xây dựng 2 tầng cứng chắc, gồm 2 phòng ngủ, 2 wc, phòng khách, bếp, ban công chạy quanh nhà.

✳️ Tặng full nội thất gồm: 2 máy lạnh inverter, bộ salon, tủ bếp, bàn ăn,.v.v...

✳️ Lô góc 2 mặt tiền, hẻm nhựa sạch đẹp trước 6m, hông 4m. Hẻm thông ra Lê Văn Thọ, gần Công viên Làng Hoa

✳️ Thích hợp làm văn phòng công ty, spa, buôn bán hàng online, nail, tóc,....

✳️ Khu nhà cao tầng, an ninh, văn minh.

✳️ Sổ hồng riêng Chính chủ. Mua bán công chứng nhanh.

Giá chính chủ: 4.5 tỷ

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 40 m2
  • Giá
  • 4.6 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 1 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 13/10/2022
  • 23/10/2022
  • Tin thường
  • yx9el3ad