• 5.9 Tỷ

    ~ 140.5 triệu/m2

  • 42 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 3 PN

Bán nhà tôn đức thắng, đống đa, kinh doanh đỉnh, 3 thoáng, 42m2 4 tầng, giá 5.9 tỷ

Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội
  • 5.9 Tỷ
  • 42 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

+ Cần bán nhà phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa. Diện tích: 42m2 x 4 tầng. Khu dân trí cao, an ninh tốt.

+ Vị trí trung tâm, mặt ngõ thông rộng, KINH DOANH sầm uất. Tiện ích đầy đủ, gần trường học, bệnh viện, hồ điều hòa, bãi đỗ xe, chợ. Di chuyển 3' lên phố cổ, gần Văn Miếu Quốc Tử Giám, Ga tàu điện ngầm, SVĐ Hằng Đẫy...

+ Giao thông thuận tiện kết nối phố Tôn Đức Thắng - Cát Linh - Quốc Tử Giám - Xã Đàn - Nguyến Lương Bằng - Ô Chợ Dừa - Khâm Thiên - Đê La Thành.

+ Nhà chủ tự xây 4 tầng khung cột chắc chắn, thiết kế cầu thang giữa, tổng 4 phòng ngủ, đầy đủ công năng.

+ Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

+ Giá: 5.9 tỷ ( thương lượng mạnh ).

Liên hệ Mr Liệu để xem nhà miễn phí, làm việc chính chủ, miễn trung gian.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 42 m2
  • Giá
  • 5.9 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 08/02/2023
  • 18/02/2023
  • Tin thường
  • sywmxzq0