• 3.7 Tỷ

    ~ 76.9 triệu/m2

  • 48 m2

    Mặt tiền 8 m

  • 3 PN

Bán nhà thụy khuê-48m-lô góc-giá đầu tư-tiện ích-gần hồ-3tỷ

Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
  • 3.7 Tỷ
  • 48 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

Chủ có tuổi bán chuyển lên chung cư cần bán căn Thụy Khuê 48m-3 tầng-mặt tiền 8m-GIÁ 3.69 TỶ

TÂY HỒ - LÔ GÓC 2 THOÁNG - GIÁ ĐẸP - ĐẦU TƯ XÂY CĂN HỘ ĐUỔI KO HẾT KHÁCH

Vị trí trung tâm Quận, ngõ thông, gần Hồ Tây. Khu được rất nhiều khách q.tam và săn đón.
+ Mảnh đất vàng trong làng Thuỵ Khuê. Địa thế nhà lô góc, phù hợp đập đi xây mới toà 7-8 tâng thang máy khai thác cho thuê. Hoặc khach xây mới đề ở thì đẹp hết ý.
+ Ngõ thông ra ngõ Võng Thị. Vài chục bước chân ra Hồ Tây dạo bộ thể dục
+ Nhà mình bán chủ xác định bán đất tặng nhà 3 tầng cũ nên ko có gì nhiều để mô tả. Khach mua về chưa có điều kiện xây mới vẫn ở thêm được thoải maí.
SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ, PHÁP LÝ CHUẨN

Liên hệ: Em Nam (033-970-3466)
Miễn phí xem nhà - Nhiệt tình tận tâm - Hỗ trợ 24/24

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 48 m2
  • Giá
  • 3.7 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 8 m
  • Đường vào
  • 2.5 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 02/03/2023
  • 12/03/2023
  • Tin thường
  • wf4xtp95