• 13.7 Tỷ

    ~ 120.2 triệu/m2

  • 114 m2

    Mặt tiền 8 m

  • 4 PN

Bán nhà thoại ngọc hầu - 114m - 3 tầng - 8x14 - 13.7 tỷ

Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
  • 13.7 Tỷ
  • 114 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

MAT022

Bán nhà Thoại Ngọc Hầu - 114m - 3 tầng - 8x14 - 13.7 tỷ

+ Vị trí ngay ngã 4 bốn xã nên đi lại rất thuận tiện về các quận trung tâm.

+ Kết cấu 3 tầng, 4pn, 3wc nhà cực kỳ đẹp, chủ nhà là ngừoi kinh doanh nên căn nhà chủ đứng ra xây nên rất tâm huyết.

+ Bề ngang 8m khá rộng và thoải mái cho việc sinh hoạt gia đình hay vừa ở vừa kinh doanh.

+ Xe ô tô ngủ trong nhà hoặc để trước nhà cũng được, nội thất chủ để lại hoàn toàn.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 114 m2
  • Giá
  • 13.7 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 8 m
  • Đường vào
  • 6 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 11/11/2022
  • 21/11/2022
  • Tin thường
  • p3tzs00j