• 5.0 Tỷ

    ~ 166.7 triệu/m2

  • 30 m2

  • 3 PN

Bán nhà thanh xuân - 30m2x6 tầng - 10m ô tô đỗ - 5 tỷ

Trường Chinh, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
  • 5.0 Tỷ
  • 30 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

- Vị trí cực đẹp quận Thanh Xuân trên con phố Trường Chinh sầm uất, khu vực cực kỳ văn minh, tiện ích không thiếu thứ gì, nhà cách mặt ngõ ô tô tránh khoảng 10m, trước nhà ba gác tránh xe máy
- Chủ nhà tự xây cực cẩn thận :

- Nhà thiết kế 5 tầng 1 tum: + Tầng 1: Để xe + bếp + Tầng 2: Phòng khách + Tầng 3-4-5 : Ngủ khép kín + Tầng 6: Thờ và sân phơi. - Trang bị khi giao nhà bao gồm: Điều hoà, nóng lạnh, bếp, vệ sinh, thiết bị điện. - Nhà 2 mặt thoáng trước sau nên không khí lưu thông tốt, ánh sáng tự nhiên ngập tràn, cửa sổ to ở phía sau nhà. - Nhà đang trong giai đoạn hoàn thiện, tầm 1.5 tháng nữa sẽ xong và bàn giao.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 30 m2
  • Giá
  • 5.0 Tỷ
  • Đường vào
  • 10 m
  • Số tầng
  • 6 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 18/09/2022
  • 28/09/2022
  • Tin thường
  • 9ebincm3