• 5.0 Tỷ

    ~ 67.6 triệu/m2

  • 74 m2

    Mặt tiền 4.5 m

  • 2 PN

Bán nhà tân thới hiệp 21, quận 12 - 4,5 x 17, 2 tầng, 2pn, hẻm xe hơi - đúng 5 tỷ.

Tân Thới Hiệp 21, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
  • 5.0 Tỷ
  • 74 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

Bán Nhà Tân Thới Hiệp 21, Quận 12 - 4,5 x 17, 2 Tầng, 2PN, Hẻm Xe Hơi - Đúng 5 Tỷ.

+ Diện tích: 4.5m x 17m, công nhận trên sổ 74m2. Nhà hiện trạng 1 trệt 1 lầu bê tông cốt thép, gồm 2 phòng ngủ 3 vệ sinh. Chủ nhà xây chừa sẵng cầu thang khách mua muốn xây thêm lầu thì rất thuận tiện. + Vị trí hẽm xe hơi, gần ra Quốc lộ 1A, Công Viên Phần Mềm Quang Trung. + Khu dân cư đông đúc, tiện ích không thiếu gì. + Sổ đẹp, pháp lý sạch, công chứng ngay. Vay bank được.Q12.22.47
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 74 m2
  • Giá
  • 5.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4.5 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 12/11/2022
  • 22/11/2022
  • Tin thường
  • gpviskmv