• 4.3 Tỷ

    ~ 78.2 triệu/m2

  • 55 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 3 PN

Bán nhà sát chợ tân hương tân phú, 2 tầng, cho thuê 12 triệu/ tháng, 5 tỷ, ms nguyễn thủy

Tân Hương, Phường Tân Quý, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
  • 4.3 Tỷ
  • 55 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
+ Vị trí nhà hẻm xe hơi sát đường chỉ 30m đi bộ.
+ Nhà đi chợ Tân Hương, siêu thị Aeon Tân Phú, Trường học....xung quanh 2 phút đi xe máy.
+ Kết cấu nhà BTCT, chủ xây ở kiên cố, 55m2, 2 Tầng, mua vào ở ngay.
+ Sổ Hồng pháp lý rõ ràng, công chứng nhanh.
-----------------------
+ Giá chào: Chẵn 5 Tỷ
+ Giá chốt: Thương lượng chính chủ.

tt00hxh0tq00tq_2t53_5m_22922
------Thương Lượng Trực Tiếp Với Chủ Nhà------
------Nguyễn Thủy Nhà Mặt Phố Tân Phú------
       0382292129

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 55 m2
  • Giá
  • 4.3 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 6 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 29/09/2022
  • 09/10/2022
  • Tin thường
  • efmo0sgw