• 3.2 Tỷ

    ~ 69.6 triệu/m2

  • 46 m2

    Mặt tiền 5.6 m

  • 2 PN

Bán nhà riêng phan huy ích- 2 tầng- dt: 46m2 - giá : 3.2 tỷ tl

Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
  • 3.2 Tỷ
  • 46 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

 Bán nhà riêng Phan Huy Ích- 2 tầng- Dt: 46m2 - Giá : 3.2 Tỷ TL

- Mô tả __________

-Dt: 5.6x 10m- 2 tầng

- Kết cấu: Nhà trệt lầu, ban công khách bếp, Vệ sinh, phòng ngủ lớn

- Vi trí : gần Công An Phường 12, trung tâm Y tế Phường 14, trung tâm mua sắm Quang Trung, sân bóng đá An Hội...

------------------------------------------------------------------------

+ Liên hệ  0908765135 - Uy Tín - Tận Tâm- Ms 111

+ Miễn tiếp MG, TRUNG GIAN.-  hình, thông số thật 100% . Cảm ơn.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 46 m2
  • Giá
  • 3.2 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5.6 m
  • Đường vào
  • 3 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 08/10/2022
  • 18/10/2022
  • Tin thường
  • ueialsdx