• 3.1 Tỷ

    ~ 62.0 triệu/m2

  • 50 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 2 PN

Bán nhà quận 12, hxh lê văn khương, 50m2, 2 tầng, 2 pn, nhỉnh 3 tỷ

Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
  • 3.1 Tỷ
  • 50 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả
Bán Nhà Quận 12, HXH, đường Lê Văn Khương, 50M2, 2 Tầng, 2 PN, Chỉ 3 Tỷ 1 - Diễn tích : 4 x 13 mét, 2 Tầng, 2PN, 2WC, sân để xe rộng rãi.
- Vị trí : Hẻm bê tông 4m rộng rãi, khu nhà cao tầng.
- Pháp lý : SHR, mua bán công chứng ngay. =============== Nhà Phố Ngọc Phát Điện thoại/Zalo : 0868.271185 - 0907.397767 Chuyên Nhà Phố Khu Vực Gò Vấp, Quận 12, Hóc Môn. 
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 50 m2
  • Giá
  • 3.1 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 06/03/2023
  • 16/03/2023
  • Tin thường
  • fsdx42cj