• 16.0 Tỷ

    ~ 170.2 triệu/m2

  • 94 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 4 PN

Bán nhà phúc la văn phú kđt xa la, plo mặt phố kd, 94m2, 5m tiền, nhỉnh 16 tỷ.

Phúc La - Văn Phú, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Hà Nội
  • 16.0 Tỷ
  • 94 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

Bán nhà mặt phố Phúc La  Văn Phú khu đô thị Xa La Hà Đông.

- Vị trí tuyệt đẹp, nhà 2 mặt tiền, 2 mặt phố trước sau, vỉa hè rộng mênh mông để xe ô tô vài trục cái.

- Nhà nằm trên trục phố chính, kết nối Nguyễn Xiển - Xa La - khu đô thị Thanh Hà Cenco 5.

- Tiềm năng tăng giá cực mạnh khi hạ tầng, đường Phùng Hưng mở rộng.

- Diện tích 94m2, mặt tiền 5m, nhà 4 tầng, có giấy phép lên tầng xây hết đất.

- Sổ đỏ chính chủ sẵn giao dịch.

- Giá bán nhỉnh 16 tỷ có thương lượng.

Liên hệ Mr Hưng 0962602255 để xem nhà và thông tin chi tiết cũng như mua giá tốt nhất.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 94 m2
  • Giá
  • 16.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 40 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 27/07/2022
  • 06/08/2022
  • Tin thường
  • 1s2zcerc