• 12.3 Tỷ

    ~ 205.0 triệu/m2

  • 60 m2

    Mặt tiền 4.5 m

  • 3 PN

Bán nhà phố lê trọng tấn, ô tô vào nhà, ngõ thông, kinh doanh 12.3 tỷ

Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
  • 12.3 Tỷ
  • 60 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

 Phố Lê Trọng Tấn hạ tầng đường xá rộng đẹp, ô tô chạy vèo vèo, nhà trong ngõ thông, rộng, thoáng sáng, khu vực dân trí cao.

 Chủ nhà hiện cần bán để chuyển đổi nên vô cùng thiện trí, mong chờ chủ hữu duyên.

 Sổ đỏ chính chủ, diện tích 60m2, sang tên ngay./.

 

 

Liên hệ Ms.Nhung – Thổ cư mặt phố. Điện thoại & Zalo 0988125798

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 60 m2
  • Giá
  • 12.3 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4.5 m
  • Đường vào
  • 6 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Hợp đồng mua bán
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 14/11/2022
  • 14/11/2022
  • Tin thường
  • jujreuy2