• 5.0 Tỷ

    ~ 125.0 triệu/m2

  • 40 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 4 PN

Bán nhà phố khương trung: 40m2, 5 tầng, 4 ngủ, mt 4m, phân lô riêng. 5 tỷ

Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
  • 5.0 Tỷ
  • 40 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

+ Vị trí thuộc khu vực sầm uất quận Thanh Xuân, tiếp giáp các quận Hai Bà Trưng, Đống Đa,

+ Vô vàn tiện ích xung quanh. Cách mặt phố Khương Trung đâu đó hơn 50m. Ngõ trước mặt ba gác rộng 3.5m, thông 2 đầu. Nhà cách chợ khoảng hơn 30m.

+ Giao thông thuận lợi, ngay gần Ngã tư sở, thông thương các phố lớn như Nguyễn Trãi, Trường Chinh, Vũ Tông Phan, Láng, Tây Sơn… Gần khu vui chơi, TTTM Royal City, các trường ĐH lớn: Thủy Lợi, Công Đoàn, Y Hà Nội, ĐH Hà Nội…

+ Thiết kế hiện đại đẹp, trang thiết bị hiện đại, xách vali về ở luôn. Các phòng thoáng sáng đón ánh nắng ngập tràn.

+T1: Khách và bếp và wc

+T2,3,4: Mỗi tầng 2 phòng và wc

+T5: Phòng thờ, sân phơi.

 Sổ đỏ đẹp, pháp lý sạch, sang tên ngay

+ Giá chào: 5 tỷ có gia lộc.

Liên hệ Mr. Tùng: 0347870523 để được hỗ trợ xem nhà và tư vấn miễn phí.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 40 m2
  • Giá
  • 5.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 29/09/2022
  • 09/10/2022
  • Tin thường
  • gwjomvqw

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN

Người đại diện pháp luật: Nguyễn Văn Tân