• 3.6 Tỷ

    ~ 81.8 triệu/m2

  • 44 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 4 PN

Bán nhà phố hoàng văn thái: 44m2, 5 tầng, 4 ngủ, nhà mới gần phố. 3.6 tỷ

Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
  • 3.6 Tỷ
  • 44 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

+ Vị trí trung tâm quậnThanh Xuân, tiếp giáp các quận Hai Bà Trưng, Đống Đa. Xung quanh vô vàn tiện ích, cách chợ vài bước chân, ngõ ba gác trước mặt, cách mặt phố đâu đó hơn 30m, nhà mới kính coong

+ Giao thông thuận lợi, thông thương nhiều phố lớn: Trường Chinh, Nguyễn Trãi, Lê Trọng Tấn, Ngã Tư Sở…Gần Royal City, ĐH Y Hà Nội, Bảo tàng quân đội…

+ Thiết kế khung cột bê tông chắc chắn, nhà mới kính coong, các phòng thoáng mát đủ công năng, dọn về ở ngay

+ Thiết kế:

+ Tầng 1: Phòng khách, bếp, wc

+ Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1 phòng ngủ và vệ sinh

+ Tầng 5: Phòng thờ và sân phơi.  Sổ đỏ đẹp vuông vắn, sẵn sàng sang tên ngay

+ Giá chào: 3.6 tỷ có gia lộc.

Liên hệ Vũ Tùng – Chuyên thổ cư Hà Nội SĐT/Zalo: 0347870523 để được hỗ trợ xem nhà và tư vấn 100% miễn phí (nhiệt tình, uy tín)

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 44 m2
  • Giá
  • 3.6 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 3 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 27/10/2022
  • 06/11/2022
  • Tin thường
  • lwxtqsb9

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN

Người đại diện pháp luật: Nguyễn Văn Tân