• 11.3 Tỷ

    ~ 226.0 triệu/m2

  • 50 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 4 PN

Bán nhà phố hào nam, đống đa, 50m, 4 tầng, mt 4m. giá: 11.3 tỷ

Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
  • 11.3 Tỷ
  • 50 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả
Bán nhà phố Hào Nam, Đống Đa, 50m, 4 tầng, mt 4m. Giá: 11.3 tỷ
Bán nhà phố Hào Nam, diện tích 50m, nhà 4 tầng, tiện nghi đầy đủ, phù hợp vừa ở vừa cho thuê
Nhà vị trí đẹp 2 mặt ngõ, ngõ kinh doanh, đường trước nhà ô tô tránh vào nhà, thông thoáng các ngả.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, sẵn sàng giao dịch
Giá: 11.3 tỷ, có thương lượng
Liên hệ trực tiếp hoặc zalo: 0937.158.386
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 50 m2
  • Giá
  • 11.3 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Hướng nhà
  • KXĐ
  • Hướng ban công
  • KXĐ
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 06/07/2022
  • 16/07/2022
  • Tin thường
  • c7ixwd4a