• 10.9 Tỷ

    ~ 218.0 triệu/m2

  • 50 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 3 PN

Bán nhà phân lô 2 thoáng ô tô siêu đẹp phố trần quang diệu, đống đa, 50m2x5t, 10tỷ9

Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
  • 10.9 Tỷ
  • 50 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

KHU VỰC VIP RẤT ÍT NHÀ BÁN, NHÀ PHÂN LÔ BÀN CỜ 2 MẶT NGÕ ĐƯỜNG Ô TÔ THÔNG, 50M2x5T CHỈ 10 TỶ 9

- Siêu hiếm: phân lô bàn cờ, 2 mặt ngõ ô tô thông đỗ cửa.

- Khu VIP  nhất Đống Đa, vị trí đắc địa, gần UBND Quận Đống Đa, vài bước ra hồ Hoàng Cầu, khu cán bộ cao cấp luôn đảm bảo nước, điện, an ninh. Từ đây đi đâu cũng tiện, ra Hào Nam, Xã Đàn, Láng Hạ, Giảng Võ, Đê La Thành chỉ trong nháy mắt.

- Chủ nhà xây cẩn thận ở giữ gìn. Thiết kế giản dị mỗi tầng 2 phòng cực chắn chắn, các tầng có sàn gỗ, phòng nào cũng cửa sổ thoáng mát.

- Sổ đỏ cất két cẩn thận, sẵn sàng giao dịch cùng khách mua thiện chí.

+++Liên hệ Mr Hiếu 0382.603.113 để được tư vấn xem nhà và hỗ trợ miễn phí.+++
---------

Mr Hiếu – Tinh hoa Nhà đất (Tâm – Tầm – Tín)
Tư vấn Đầu tư, Mua bán, Định giá BĐS chuyên nghiệp tại Hà Nội.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 50 m2
  • Giá
  • 10.9 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 3 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 03/11/2022
  • 13/11/2022
  • Tin thường
  • l9x5pllt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN

Người đại diện pháp luật: Nguyễn Văn Tân