• 5.7 Tỷ

    ~ 118.8 triệu/m2

  • 48 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 3 PN

Bán nhà nguyễn văn trỗi, dt48m2 chỉ 5.7 tỷ, ở ngay chỉ với 1 thùng sơn

Nguyễn Văn Trỗi, Phường 17, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
  • 5.7 Tỷ
  • 48 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

 Bán nhà Nguyễn Văn Trỗi, DT48m2 chỉ 5.7 tỷ, ở ngay chỉ với 1 thùng sơn

-----

Nhà bán ở đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 17, quận Phú Nhuận

Nhà kiên cố ở ngay chỉ cần 1 thùng sơn đẹp như mới

DT48m2 chỉ 5.7 tỷ

Nhà hiện đang cho thuê thu nhập ổn, vừa ở vừa kinh doanh

Gần trường gần chợ, khu dân cư trí thức, an ninh tốt, đầy đủ tiện ích

Di chuyển ra sân bay Tân Sơn Nhất , về các tỉnh .. thuận tiện
      
☎️  Liên hệ : 0907.713.525 _ Linh Phượng Hoàng xem nhà miễn phí + tư vấn thêm thông tin chi tiết căn này & các căn khác
-----
❂ Linh Phượng Hoàng : KHÔNG CHÍN KHÔNG BẢY, BẢY MỘT BA, NĂM HAI NĂM

(Chuyên viên BĐS Quận Bình Thạnh, Quận Phú Nhuận, Quận 3 -TPHCM)

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 48 m2
  • Giá
  • 5.7 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 3.5 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 26/07/2022
  • 05/08/2022
  • Tin thường
  • iu2j9vky