• 6.8 Tỷ

    ~ 170.0 triệu/m2

  • 40 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 4 PN

Bán nhà nguyễn ngọc nại, thanh xuân 40m cực đẹp ô tô vào nhà full nội thất ở sướng nhỉnh 6 tỷ

Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
  • 6.8 Tỷ
  • 40 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

Bán nhà Nguyễn Ngọc Nại, Thanh Xuân 40m cực đẹp ô tô vào nhà full nội thất ở sướng nhỉnh 6 tỷ
* NHÀ ĐẸP OTO VÀO NHÀ - CHỦ TỰ XÂY TÂM HUYẾT THIẾT KẾ ĐẸP - SỔ ĐỎ VUÔNG ĐÉT CẤT KÉT GIAO DỊCH LUÔN TRONG NGÀY. CHỦ LÀM ĂN CÓ LỘC XEM NGAY.
+ Nhà mới xây dựng 40m 5 tầng mặt tiền cưc thoáng. Nhà được thiết kế tân cổ điển, mặt ngõ lớn, nhiều lối vào, oto đỗ cửa, thiết kế oto vào nhà, nằm trong khu phân lô quân đội, an ninh rất tốt, gần Hoàng Văn Thái Tô Vĩnh Diện và trường THCS Khương Mai 5 phút. Di chuyển thuận tiện ra Lê Trọng Tấn, Vương Thừa Vũ, Trường Chinh với vô vàn tiện ích.
+Với tài chính nhỉnh 6 tỷ có nhà ngõ thông ô tô vào tận nhà thì cực hiếm.
+ Bố trí tầng 1 : phòng khách hoặc gara Oto + phòng bếp + WC,Tầng 2,3,4 bố trí mỗi tầng 1 phòng ngủ rộng thông sàn + WC xịn, tầng 5 sân phơi, phòng thờ, Xây dựng có tính toán phong thủy rất tỉ mỉ cho môi trường sống và làm việc , kinh doanh.
+ Sổ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.
+ Liên hệ: Phùng Trang90 – 0975124520 – Chuyên Thổ Cư Hà Nội

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 40 m2
  • Giá
  • 6.8 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 5 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 16/11/2022
  • 26/11/2022
  • Tin thường
  • ye4xcdbb

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN