• 7.0 Tỷ

    ~ 85.4 triệu/m2

  • 82 m2

  • 6 PN

Bán nhà nguyễn đình tứ, cẩm lệ, đà nẵng, 82m2,3 tầng, giá chỉ 6.99 tỷ ctl

Nguyễn Đình Tứ, Phường Hòa An, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng
  • 7.0 Tỷ
  • 82 m2
  • 6 PN
Thông tin mô tả
CĂN GÓC 2 MẶT ĐƯỜNG. NHÀ ỐP ĐÁ NHẬP KHẨU KÍN TẦNG 1.
Bán nhà nguyễn đình tứ, cẩm lệ, đà nẵng, 82m2,3 tầng, giá chỉ 6.99 Tỷ CTL
+ Nhà 2 mặt tiền 3 tấm đúc Nguyễn Đình Tứ. Vị trí kinh doanh thuận lợi, cam kết không ngập nước.
+ Nhà mới xây được 2 năm. Thiết kế vô cùng hiện đại, với phòng khách được ốp đá tự nhiên và đắp phù điêu một rừng hoa sen đang chào đón khách rất đẹp, kết hợp Trần thạch cao và đèn led. Có thêm 6p ngủ, 5wc, 1p thờ, 1p sinh hoạt chung, sân phơi, giếng trời.
+ Vị trí :Khu bến xe trung tâm thành phố, dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh tất cả các loại hình, dịch vụ.
Phù hợp cho khách hàng mua để ở, để kinh doanh, vừa ở vừa kinh doanh.
+ Sổ đỏ chủ để nhà sẵn sàng giao dịch ngay.
+ phone/zalo 0362150583
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 82 m2
  • Giá
  • 7.0 Tỷ
  • Đường vào
  • 10 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 11/11/2022
  • 21/11/2022
  • Tin thường
  • exiwgbrz