• 4.0 Tỷ

    ~ 70.2 triệu/m2

  • 57 m2

    Mặt tiền 2.8 m

  • 2 PN

Bán nhà ngõ tô hoàng bạch mai 57m2 x 3 tầng mt 2.8m giá 4 tỷ

Bạch Mai, Phường Cầu Dền, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
  • 4.0 Tỷ
  • 57 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

Bán nhà Ngõ Tô Hoàng Bạch Mai 57m2 x 3 tầng MT 2.8m giá 4 tỷ

Mô tả chi tiết

Tầng 1: khách bếp wc

Tầng 2: hai phòng ngủ 1 wc giữa.

Tầng 3: phòng thờ sân phơi.

Nhà thoáng trước thoáng sau

Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ xem nhà: Ms Thanh: ĐT 0528301753

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 57 m2
  • Giá
  • 4.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 2.8 m
  • Đường vào
  • 3.5 m
  • Hướng nhà
  • KXĐ
  • Hướng ban công
  • KXĐ
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 13/05/2023
  • 23/05/2023
  • Tin thường
  • v8prumia