• 16.0 Tỷ

    ~ 246.2 triệu/m2

  • 65 m2

    Mặt tiền 4.4 m

  • 4 PN

Bán nhà nghĩa đô, phân lô, oto tránh, vỉa hè, kd, 65m, 5 tầng, 16,3 tỷ

Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
  • 16.0 Tỷ
  • 65 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả
 Vị trí giao thông thuận lợi phố Nghĩa Đô nối Hoàng Quốc Việt ra ngoại khu giao đoàn, Tây Hồ Tây, Nguyễn Văn Huyên, Phạm Văn Đồng... Trước nhà 2 ô tô tránh nhau. đỗ cửa ngày đêm.
- Cách mặt phố vài bước chân. Khu vực hạ tầng rất tốt, đầy đủ tiện ích. Rất gần Đại học Điện lực, Đại học Quân sự, Học viện Chính trị Hồ Chí Minh, Công viên Nghĩa Đô, chợ dân sinh, trường học các cấp, Trung tâm thương mại, văn phòng, chung cư... rất phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng Công ty
- Thiết kế: hợp lý Nhà 2 thoáng trước sau, phía sau khe thoáng rộng, mở được cửa sổ.
- Tầng 1: Gara, bếp, WC.
- Tầng 2: Phòng khách, ngủ, WC. Hơi giật cấp 1 chút, phòng khách thấp hơn.
- Tầng 3,4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng, WC. Sàn bằng.
- Tầng 5: Vườn rau sạch tại gia, sân tập thể thao, sân phơi.
Sổ đỏ vuông đẹp, pháp lý rõ ràng, sẵn sàng giao dịch ngay.
- Giá bán: 16 tỷ 300tr (Có thương lượng cho khách thiện trí)
- Liên hệ: 0945996567
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 65 m2
  • Giá
  • 16.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4.4 m
  • Đường vào
  • 6 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 14/12/2022
  • 24/12/2022
  • Tin thường
  • apowhgg6

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN