• 22.6 Tỷ

    ~ 122.8 triệu/m2

  • 184 m2

    Mặt tiền 9 m

  • 5 PN

Bán nhà mtkd tiện xây bt chdv sát lâm văn bền q7. ngang 9m. 184m2. chỉ 22.6 tỷ tl

Lâm Văn Bền, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
  • 22.6 Tỷ
  • 184 m2
  • 5 PN
Thông tin mô tả

NHÀ NĂM NGAY KHU VIP ĐƯỜNG SỐ SÁT NGUYỄN THỊ THẬP VỚI LÂM VĂN BỀN CỦA QUẬN 7. TIỆN XÂY MỚI NHƯ BIỆT THỰ HOẶC CHDV CAO CẤP

9 X 21.3. DT 184M2. CHỈ 22.6 TỶ

VỚI THÔNG SỐ NGANG 9M TÌM CĂN THỨ 2 KHÔNG RA Ở KHU VỰC NÀY . GIA CHỦ THIỆN CHÍ BÁN ĐỂ CHO CÁC CON VỐN LÀM ĂN VÀ VỀ QUÊ DƯỠNG TUỔI GIÀ NÊN CHO GIÁ RẤT TỐT VÀ CỰC TỐT SO VỚI CÁC PHƯỜNG ĐƯỜNG SỐ TẠI Q7

KHU DÂN CƯ CỰC VIP AN NINH. XUNG QUANH TOÀN BIỆT THỰ TRẢI DÀI VÀ NHÀ CAO TẦNG VỚI CAMERA ĐẦY ĐƯỜNG. XUNG QUANH NHIỀU TRƯỜNG HỌC CÁC CẤP VÀ TIỆN ÍCH ĐẦY ĐỦ

PHÁP LÍ CHUẨN CHỈ CHÍNH CHỦ .

KHU NHÀ Ở KO QUY HOẠCH KHÔNG LỘ GIỚI

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 184 m2
  • Giá
  • 22.6 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 9 m
  • Đường vào
  • 1 m
  • Hướng nhà
  • KXĐ
  • Hướng ban công
  • KXĐ
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 05/07/2023
  • 15/07/2023
  • Tin thường
  • 3wowquzq