• 16.0 Tỷ

    ~ 95.8 triệu/m2

  • 167 m2

    Mặt tiền 5.6 m

  • 2 PN

Bán nhà mặt tiền trịnh đình thảo, tân phú, ngang 5.6 x 30, giá 16 tỷ.

Trịnh Đình Thảo, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
  • 16.0 Tỷ
  • 167 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

Bán Nhà Mặt Tiền Trịnh Đình Thảo, Tân Phú, Ngang 5.6 X 30, Giá 16 Tỷ.

 

+ Bán nhà mặt tiền kinh doanh ngang gần 6m dài 30m, đang cho thuê 20 triệu/tháng. Gần siêu thị, trung tâm thương mại, ngân hàng, bệnh viện, trường học cấp 1, cấp 3, cấp 3.

- Thông qua Kênh Tân Hóa, Lũy Bán Bích, Hòa Bình, Thoại Ngọc Hầu, Trịnh Đình Trọng, Trịnh Đình Thảo, lam 157 C4 5/5,6 30 16

- Thuận tiện di chuyển qua Quận 11, Tân Bình, Bình Tân, Quận 1, Quận 3, Quận 10.

+ Miễn tiếp Trung gian & Môi giới!

+ Liên Hệ xem nhà miễn phí: Việt/ zalo
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 167 m2
  • Giá
  • 16.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5.6 m
  • Đường vào
  • 24 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 11/08/2022
  • 21/08/2022
  • Tin thường
  • giwjemmt