• 4.3 Tỷ

    ~ 82.7 triệu/m2

  • 52 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 2 PN

Bán nhà mặt tiền kinh doanh buôn bán .bình tân 52m2(4x13) nhỉnh 4 ty

Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
  • 4.3 Tỷ
  • 52 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

Bán nhà mặt tiền kinh doanh buôn bán .Bình Tân 52m2(4x13) nhỉnh 4 ty

  HẺM NHƯ MẶT TIỀN - LÔ GÓC KINH DOANH - MỜI CHÀO ĐẦU TƯ. 1 sẹc Tân Kỳ Tân Quý

 - Hẻm 2 xe tải chạy song song

  -Diện tích 4x13 - Pháp lý sạch sẽ, công chứng ngay.

 - Giá bán:4ty3 thương lượng

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 52 m2
  • Giá
  • 4.3 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 1 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 1
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 29/08/2022
  • 08/09/2022
  • Tin thường
  • rijrulva