• 18.0 Tỷ

    ~ 225.0 triệu/m2

  • 80 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 4 PN

Bán nhà mặt tiền an phú an khánh, đang có hđ thuê sẵn, 4 tầng, có hầm, sổ hoàn công

Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
  • 18.0 Tỷ
  • 80 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả
Bán nhà phố Mặt tiền Khu C - An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, TP Thủ Đức

Diện tích đất: 80m2 (4 x 20m, vuông vức). Xây dựng: 1 Hầm 4 tầng lầu. Sổ hồng hoàn công, Sở hữu lâu dài, Đường thông thoáng.

Vị trí cực đẹp, có thể vừa ở vừa kinh doanh, làm văn phòng công ty, một sản phẩm đang rất khan hiếm ở khu vực Quận 2, TP Thủ Đức. Hiện tại đang có Hợp đồng thuê: 30 triệu / tháng.

Khu đô thị An Phú An Khánh được quy hoạch đồng bộ đầy đủ tiện ích, thuận tiện di chuyển các quận trung tâm, anh chị mua về ở hay cho thuê ngay đều hợp lý.

Giá 21 tỷ cần bán gấp còn 18 tỷ, thương lượng chính chủ. Liên hệ: 093.8986.123 mr. Anh Tuấn để được hỗ trợ thông tin, đi xem trực tiếp và xem sổ.

* Ngoài ra, còn nhiều sản phẩm khác mặt tiền tại khu vực Quận 2 với nhiều mức giá khác nhau. Quý anh chị liên hệ để được cung cấp sản phẩm phù hợp nhu cầu nhé ạ.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 80 m2
  • Giá
  • 18.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 12 m
  • Hướng nhà
  • Tây Bắc
  • Hướng ban công
  • Tây Bắc
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 09/01/2025
  • 09/01/2025
  • Tin thường
  • gukynf5e

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN