• 26.0 Tỷ

    ~ 400.0 triệu/m2

  • 65 m2

    Mặt tiền 4,5 m

  • 3 PN

Bán nhà mặt phố ô chợ dừa, đống đa, hai mặt tiền, giá tầm tiền

Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
  • 26.0 Tỷ
  • 65 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

BÁN NHÀ MẶT PHỐ Ô CHỢ DỪA, ĐỐNG ĐA, HAI MẶT TIỀN, GIÁ TẦM TIỀN

+ Vị trí: Nằm trên tuyến phố huyết mạch của Quận Đống Đa, nối với rất nhiều tuyến phố kinh doanh sầm uất như: Xã Đàn, Hoàng Cầu, Hào Nam, Đê La Thành, Tôn Đức Thắng, Nguyễn Lương Bằng

+ Nhà nằm trên tuyến phố phát triển kinh doanh sầm uất và rất hiếm bán

+ Nhà hai mặt tiền tuyệt đẹp

+ Nhà xây lâu năm nên chủ xác định bán đất

+ Tiện ích xung quanh ngập tràn. Chỉ 5 phút là đến các Trường Đại học Công Đoàn, Thủy Lợi, Mỹ thuật công nghiệp, Kinh tế Quốc Dân, Bách Khoa, Xây dựng, Công viên thống nhất

+ Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch

+ Diện tích: 65m2 x 3 tầng, (50m2 có sổ, 15m2 đã được chấp nhận hợp sổ)

+ Giá: 26 tỷ. Có thương lượng

+ Mời LH :Tôi Hoàng Linh 0972868388 Chuyên BĐS Mặt Phố để được tư vấn và hỗ trợ 24/7.

+ Miễn MG & TG

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 65 m2
  • Giá
  • 26.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4,5 m
  • Đường vào
  • 30 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 13/06/2022
  • 23/06/2022
  • Tin thường
  • cs4cyd1p

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN

Người đại diện pháp luật: Nguyễn Văn Tân