• 100.0 Tỷ

    ~ 357.1 triệu/m2

  • 280 m2

    Mặt tiền 6 m

  • 6 PN

Bán nhà mặt phố huế, 280m x 5 tầng, mặt tiền 6m 100 tỷ có thương lượng

Phố Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
  • 100.0 Tỷ
  • 280 m2
  • 6 PN
Thông tin mô tả

Bán nhà mặt phố Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưngmặt phố siêu Vip, 280m x 5 tầng, mặt tiền 6m 100 tỷ có THƯƠNG LƯỢNG
Nhà mặt phố Huế thuận chiều vị trí kinh doanh đắc địa, giáp Chợ Hôm Đức Viên, phố vàng Trần Nhân Tông, phố vải Trần Xuân Soạn, Phùng Khắc Khoan  Đường rộng 25m có vỉa hè rộng 6m cây xanh bóng mát, ô tô dừng đỗ, nhà có ngõ sau. Cách hồ Hoàn Kiếm 600m.
LIÊN HỆ MR LÂM 0868324583 ĐỂ ĐƯỢC XEM NHÀ NGAY
Ngoài ra mình còn rất nhiều các ngôi nhà các phân khúc trong khu vực cần bán. Liên hệ để được tư vấn và xem nhà miễn phí.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 280 m2
  • Giá
  • 100.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 6 m
  • Đường vào
  • 20 m
  • Hướng nhà
  • KXĐ
  • Hướng ban công
  • KXĐ
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 14/01/2023
  • 24/01/2023
  • Tin thường
  • ebzj61gl