• 4.5 Tỷ

    ~ 109.8 triệu/m2

  • 41 m2

Bán nhà lò đúc vuông vắn ngõ rộng 41m, 4 tầng, mt4m nhỉnh 4.5 tỷ

Lò Đúc, Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
  • 4.5 Tỷ
  • 41 m2
Thông tin mô tả

+ Nhà nằm trong ngõ rất rộng,và rất nông  ba bước ra tới phố Lò Đúc thông sang Nguyễn Cao, Cảm Hội, Lương Yên,Vườn Hoa Tằng Bạt Hổ...

+ Mặt tiền rộng để xe thoải mái, các phòng ngủ và WC đều thoáng sáng. Thiết kế hiện đại, tiện nghi.

+Diện tích: 41m2- mặt tiền 4m- Giá yêu thương nhỉnh 4.5 tỷ đồng.

Tầng 1: Phòng khách, Bếp, vệ sinh.

Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1 phòng rộng, vệ sinh khép kín.

Tầng 5: Gian thờ, khu giặt,sân phơi, tiểu cảnh...

+ SĐCC đang cất két, pháp lý chuẩn.

+ Liên hệ em Hùng để biết thêm chi tiết và xem nhà 0974318131

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 41 m2
  • Giá
  • 4.5 Tỷ
  • Đường vào
  • 3 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 26/10/2022
  • 05/11/2022
  • Tin thường
  • zyubqx2l