• 8.9 Tỷ

    ~ 171.2 triệu/m2

  • 52 m2

    Mặt tiền 4.9 m

  • 5 PN

Bán nhà khu phân lô khu tt thanh xuân bắc, 5 tầng, dt52m2, mt4,9m, 8,9 tỷ.

Thanh Xuân Bắc, Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
  • 8.9 Tỷ
  • 52 m2
  • 5 PN
Thông tin mô tả

+ Ngõ ba gác thông các ngả, gần mặt phố, tiện ích đầy đủ như chợ Thanh Xuân Bắc, trường Tiểu học Đặng Trần Côn, trường cấp 2 Việt An,.Chợ Thanh Xuân, Đại học Hà Nội, bệnh viện Xây Dựng và gần UBND quận Thanh Xuân Bắc

+ Chủ nhà mời kiến trúc sư thiết kế tâm huyết nên cực đẹp, bố trí thang máy thông minh và công năng tối ưu.

      T1,: Thông sàn + wc.

      T2: khách + bếp.

      T3-4: 2 phòng + wc.

      T5: Phòng thờ, sân giặt phơi đồ.

+ Sổ đỏ đẹp, pháp lý sạch, sang tên nhanh.

+ Diện tích: 52m2. Mặt tiền 4,9m.

+ Giá chào: 8,9 tỷ (Khách hàng thiện chí mua sẽ thương lượng trực tiếp với chủ nhà).

 

* Liên hệ: Mr Minh (Minh nhà xinh) 0338080356 (Miễn trung gian) để xem nhà miễn phí.

* Tôi nhận ký gửi mua và bán nhà đất thổ cứ toàn Hà Nội.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 52 m2
  • Giá
  • 8.9 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4.9 m
  • Đường vào
  • 2.5 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 17/11/2022
  • 27/11/2022
  • Tin thường
  • qbvqk9yy