• 39.9 Tỷ

    ~ 206.7 triệu/m2

  • 193 m2

    Mặt tiền 18 m

  • 3 PN

Bán nhà khu biệt thự võ thị sáu quận 3, ngang 18x18.3, giá 39.9 tỷ

võ thị sáu, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh
  • 39.9 Tỷ
  • 193 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
BÁN NHÀ KHU BIỆT THỰ VÕ THỊ SÁU QUẬN 3, NGANG 18X18.3, GIÁ 39.9 TỶ + Nhà cũ, tiện xây dựng mới biệt Thự, khách sạn, CHDV, Khu vực được xây dựng 1 hầm 7 lầu. + Ngay khu Víp toàn biệt thự thông Pasteur, Trần Quốc Toản, Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Võ Thị Sáu khacvu190 1 7/18 18.5 40 + Miễn Môi giới/ trung gian + Gọi ngay Việt ĐT/Zalo 0932981888 #VietNhaPho0932981888 -CHUYÊN NHÀ MẶT TIỀN, BIỆT THỰ, KS, CHDV...
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 193 m2
  • Giá
  • 39.9 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 18 m
  • Đường vào
  • 6 m
  • Hướng nhà
  • KXĐ
  • Hướng ban công
  • KXĐ
  • Số tầng
  • 1 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 27/06/2023
  • 07/07/2023
  • Tin thường
  • 7aloapoj