• 9.5 Tỷ

    ~ 77.9 triệu/m2

  • 122 m2

    Mặt tiền 4.1 m

  • 4 PN

Bán nhà hxt trịnh đình trọng - tân phú, dt 4.1 x 30, 2 tầng giá 9.5 tỷ.

Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
  • 9.5 Tỷ
  • 122 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

Bán nhà hẻm xe tải rộng 7m đường Trịnh Đình Trọng, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, gần Âu Cơ.\

- Diện tích 4.1 x 30

- Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, thiết kế 4 PN, 3 WC,..đầy đủ công năng, nhà còn sủ dụng tốt, sơn phết lại là đẹp như mới.

- Hẻm 1 trục thẳng, rộng rãi, thông tứ tung, tiện ích xung quanh ngập tràn.

- Pháp lý chuẩn, sổ hồng chính chủ, mua bán công chứng ngay.

- Giá 9.5 tỷ thương lượng chính chủ.

- Liên hệ : 0964.526.526 Nguyên để xem nhà.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 122 m2
  • Giá
  • 9.5 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4.1 m
  • Đường vào
  • 7 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 25/09/2022
  • 05/10/2022
  • Tin thường
  • a5fomkmy