• 9.2 Tỷ

    ~ 164.3 triệu/m2

  • 56 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 4 PN

Bán nhà hxh vào nhà lê đức thọ,p.6 gò vấp,5 tầng, 4 x 14, chỉ 9.2 tỷ

Lê Đức Thọ, Phường 6, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
  • 9.2 Tỷ
  • 56 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

Bán nhà HXH vào nhà Lê Đức Thọ,P.6 Gò Vấp,5 Tầng, 4 x 14, chỉ 9.2 Tỷ

XE HƠI VÀO NHÀ THÔNG CÁC HƯỚNG - NHÀ ĐẸP PHONG CÁCH TÂY ÂU THIẾT KẾ ĐẸP HÚT HỒN - KHÁCH VÀO XEM CHỈ MUỐN Ở LUÔN – MỖI TẦNG MANG MỘT PHONG CÁCH RIÊNG.

+ Nhà xây kiêng cố 1 trệt 1 lửng 3 lầu, 4PN, 5WC, bếp, phòng khách, sân thượng thoáng mát.

+ Xe hơi ngủ trong nhà hay ngoài nhà đều được, vẻ hè 4m.

+ Tiện lợi : vừa ở vừa kinh doanh khu vực sầm uất. Khu an ninh, hang xóm thân thiện.

+ Tiện ích đầy đủ không thiếu gì, gần siêu thị, chợ……

+ Nội thất bàn giao: Full option.

LH Em Thông để xem nhà và gặp chủ thương lượng, uy tín tận tâm.

Cam kết tin đăng đúng sự thật 100%. Miễn tiếp trung gian.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 56 m2
  • Giá
  • 9.2 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 6 m
  • Số tầng
  • 5 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 20/08/2022
  • 30/08/2022
  • Tin thường
  • 90yhxeme