• 5.8 Tỷ

    ~ 64.4 triệu/m2

  • 90 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 3 PN

Bán nhà hxh 6m, hương lộ 2 , bình tân, 90m2, 3 tầng - 5.8 tỷ tl

Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
  • 5.8 Tỷ
  • 90 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả
Vị trí: Nhà gần đường lớn Hương lộ 2, Quốc lộ 1A, 5 phút tới bệnh viện Bình Tân... ✅ Hẻm ô tô tránh, thẳng 1 trục ra đường lớn. ✅ Nhà 3 tầng BTCT, 3 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 2WC... ✅ DT 90m2, ngang 5m bề thế, sổ hồng vuông vức, công chứng trong 1 nốt nhạc. ✅ Khu vực không quy hoạch, không lộ giới.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 90 m2
  • Giá
  • 5.8 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 6 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 23/08/2022
  • 02/09/2022
  • Tin thường
  • joaiwfym