• 4.2 Tỷ

    ~ 96.5 triệu/m2

  • 43 m2

    Mặt tiền 3.6 m

  • 4 PN

Bán nhà hoàng mai 43m2 4 tầng lung linh giá chỉ 4.15 tỷ - tặng nội thất

Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
  • 4.2 Tỷ
  • 43 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả
+ Nhà nằm trên ngõ 197 Hoàng Mai thông tứ tung, ô tô cách nhà 60m, ngõ thoáng, xung quanh trường, chợ, tiện ích nhiều. + Nhà 4 tầng mới kính koog, thiết kế hiện đại, nội thất sang trọng, cao cấp, thoáng trước sau.
+ Thiết kế: - Tầng 1: Khách + Bếp - Tầng 2.3: Mỗi tầng 2 phòng rộng rãi thoáng sáng- Tầng 4:1 phòng rộng và có thêm không gian trồng cây phơi phóng

*Sổ đỏ vuông như tờ A4 cất két sẵn sàng giao dịch* Liên hệ em: Gia Hữu – Nhà Đẹp – Thổ Địa Quận Hoàng MaiCAM KẾT KHÔNG QUẢNG CÁO LÁO, KHÔNG ĐĂNG BA XẠO, ẢNH THẬT 100%Môi giới khác có nhà nào, em có nhà đó! Môi giới khác không có, em vẫn có!
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 43 m2
  • Giá
  • 4.2 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 3.6 m
  • Đường vào
  • 2 m
  • Hướng nhà
  • KXĐ
  • Hướng ban công
  • KXĐ
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 05/08/2022
  • 01/02/2023
  • Tin thường
  • k7mcgarl