• 2.3 Tỷ

    ~ 115.0 triệu/m2

  • 20 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 2 PN

Bán nhà hẻm xe tải thông , kd đỉnh , 2 tầng , phan văn trị , p11 , bình thạnh ,chỉ 2tyx.

Phan văn trị, Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
  • 2.3 Tỷ
  • 20 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả
BÁN NHÀ HẺM XE TẢI PHAN VĂN TRỊ-P.11-BÌNH THẠNH - KINH DOANH ĐỈNH .
- Địa chỉ: Phan văn trị, P11, Bình Thạnh
- DT:Ngang 5 dài 4m. Hiện trạng 20m2
Trệt lầu. Căn góc 2 mặt tiền hẻm xe tải kinh doanh buôn bán
Giá bán: 2.3 Tỷ thương lượng.
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 20 m2
  • Giá
  • 2.3 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 8 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 15/10/2022
  • 25/10/2022
  • Tin thường
  • uemaylab