• 2.5 Tỷ

    ~ 125.0 triệu/m2

  • 20 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 2 PN

Bán nhà hẻm xe tải âu cơ q.tân phú gần quận 10 dt 20m2 giá 2.5 tỷ

Âu Cơ, Phường Phú Trung, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh
  • 2.5 Tỷ
  • 20 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

Bán nhà hẻm xe tải Âu Cơ Q.Tân Phú gần Quận 10 DT 20m2 giá 2.5 tỷ

Bán nhà riêng Quận Tân Phú 1 sẹc, 1 trục thẳng thông, sát mặt tiền, 1 trệt 1 lầu ở tốt, sổ vuông vức, không lộ giới. Trước cho thuê 6 triệu/tháng, vị trí dắt địa, gần Trung tâm Quận 5 Quận 10, tiện ích xung quanh đầy đủ. Liên hệ Chi xem nhà nhanh, bớt thêm cho khách thiện chí xem nhà, MTG

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 20 m2
  • Giá
  • 2.5 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 5 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 1
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 22/10/2022
  • 01/11/2022
  • Tin thường
  • kcqjbd5q