• 7.3 Tỷ

    ~ 114.1 triệu/m2

  • 64 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 5 PN

Bán nhà hẻm 74 bùi quang là. 4 x 17m. 4 tầng. chỉ 7.3 tỷ, p12. quận gò vấp

Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
  • 7.3 Tỷ
  • 64 m2
  • 5 PN
Thông tin mô tả
NHÀ 4 LẦU ĐẸP HẺM XE HƠI QUAY ĐẦU -KHU NHÀ CAO TẦNG   Bán Nhà Hẻm 74 Bùi Quang Là 4 x 17m. 4 Tầng. Chỉ 7.3 tỷ Phường 12 Quận Gò Vấp   # Hẻm nhựa xe hơi quay đầu, khu vực an ninh dân trí cao xứng đáng số tiền bỏ ra. # Kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng sau, ban công và giếng trời trước sau đầy rất đủ hợp lí. 4PN, 5 WC. Xe hơi vào nhà, tầng lửng làm phòng khách. # Nhà đẹp BTCT chắc chắn xây để ở chứ không phải đầu tư, chủ chuyển về Tân Bình kinh doanh buôn bán hàng thẩm mỹ . # Sổ vuông vức. # Lh Ngay để xem nhà Văn Lộc: 0974576353
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 64 m2
  • Giá
  • 7.3 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 6 m
  • Số tầng
  • 4 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 28/10/2022
  • 07/11/2022
  • Tin thường
  • e3piepsl