• 6.6 Tỷ

    ~ 75.0 triệu/m2

  • 88 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 4 PN

Bán nhà đường số 3 trường thọ, tp thủ đức 90m ngang 5m nở hậu phong thuỷ.

4, Phường Trường Thọ, Thành Phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
  • 6.6 Tỷ
  • 88 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả

NHÀ MỚI 1 TRỆT 3 LẦU P. TRƯỜNG THỌ-TRUNG TÂM TP  THỦ ĐỨC

Hẻm xe Hơi đỗ cổng. Phường Trường Thọ, Thủ Đức 90 m ngang 5 dài 17 nở hậu Phong thuỷ tài lộc. Nhỉnh 6 tỷ.

Pháp lý chuẩn, công chứng ngay.

Kết cấu 3 tầng + sân thượng, khách, bếp , 4PN, 3 WC, phòng thờ, giếng trời

Tuấn Nhà Phố Thủ Đức

Liên hệ với em 24/7 để được tư vấn và xem nhà miễn phí

SDT: 0367099805

Trân trọng.!.

 

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 88 m2
  • Giá
  • 6.6 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 3 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 23/08/2022
  • 02/09/2022
  • Tin thường
  • 69wporh7