• 16.0 Tỷ

    ~ 149.3 triệu/m2

  • 107 m2

    Mặt tiền 5.7 m

  • 4 PN

Bán nhà đồng đen tân bình 3 tầng, 5.7x19, 107m2, chỉ 15 tỷ 98

Đồng Đen, Phường 11, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
  • 16.0 Tỷ
  • 107 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả
BÁN NHÀ ĐỒNG ĐEN TÂN BÌNH 3 TẦNG, 5.7X19, 107M2, CHỈ 15 TỶ 98 + Kết cấu : Nhà 3 tầng, có sân thượng, mái Thái, Phòng khách, bếp, tổng 3 phòng ngủ. + Ngay Đồng Đen, Bàu Cát 9, khu Bàu Cát an ninh, dân trí cao, khu đáng sống bậc nhất của Tân Bình. Nhà ở hay kinh doanh đều tuyệt vời. + Thông Trường Chinh, Hồng Lạc, Bàu Cát, Phạm Phú Thứ, Phan Sào Nam 106 3 5.7_19 16 + Thuận tiện di chuyển qua Quận 1, Quận 3, Quận 10, Quận 11, Tân Phú, Bình Tân, Gò Vấp. + Miễn Môi giới/ trung gian + Gọi ngay Việt ĐT/Zalo 0932981888 #VietNhaPho0932981888 -CHUYÊN NHÀ MẶT TIỀN, BIỆT THỰ, KS, CHDV...
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 107 m2
  • Giá
  • 16.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5.7 m
  • Đường vào
  • 7 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 15/04/2023
  • 25/04/2023
  • Tin thường
  • cbsvbcat