• 7.7 Tỷ

    ~ 113.2 triệu/m2

  • 68 m2

  • 3 PN

Bán nhà chính chủ,ngay kdc him lam. trung tâm quận 7, được sử dụng đất trống kế bên

Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
  • 7.7 Tỷ
  • 68 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

Bán nhà chính chủ,vị trí trung tâm Quận 7,ngay KDC Him Lam.
- Nhà hẻm xe hơi 5 mét, 1 trệt, 1 lầu, diện tích: 68m2,hẻm cụt,KDC an ninh,dân trí cao.
- Nhà mới,đẹp,đồ dùng,vật liệu cao cấp,tiện ích đầy đủ,đã hoàn công xây dựng,pháp lý rõ ràng.
- Được sử dụng thêm miếng đất bên cạnh 68m2, có nhà để xe,có vườn rau,cây ăn trái...
- Giá cần bán: 7,7 tỷ (có thương lượng)

Miếng kế bên ko có chủ, và chưa từng có chủ xuất hiện, hiện chủ nhà đang xài luôn.
Chủ nhà đang xây cái nhà để xe hơi bên lô đất trống và rào lại, trồng rau á

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 68 m2
  • Giá
  • 7.7 Tỷ
  • Đường vào
  • 5 m
  • Số tầng
  • 1 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 2
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 23/06/2022
  • 03/07/2022
  • Tin thường
  • lcqrprbi