• 9.2 Tỷ

    ~ 173.6 triệu/m2

  • 53 m2

    Mặt tiền 6 m

  • 11 PN

Bán nhà cầu giấy 9.2 tỷ x 53m2,mt 6m. ngõ thông , thang máy.

Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
  • 9.2 Tỷ
  • 53 m2
  • 11 PN
Thông tin mô tả

Nhà nằm trong khu vực nhiều các trường Cao Đẳng, ĐH. Tập trung nhiều học sinh , Sinh viên. CBVC.

Khu vực Dân cư đông đúc, dân trí cao. giao thông khá thuận lợi, ngõ thông khắp mọi nơi.

Tiếp giáp các trục đường Dương Quảng Hàm , Nguyễn Khang , Nguyễn Văn Huyên , Quan Hoa..v.v.....

Muốn đi hướng nào cũng đều thuận tiện.

Xung quanh tiện ích ngập tràn, an ninh, an sinh xã hội đảm bảo.

Nhà xây khung cột chắc chắn, thiết kế theo dạng căn hộ khép kín.

DT 53m2 x 7T ,MT 6m. ( Tổng 11 phòng khép kín).

Tầng 1 : chỗ để xe + 1 phòng khép kín.

Tầng 2,3,4,5,6. Mỗi tầng 2 Phòng khép kín.

Tầng 7: khu sân phơi, phòng giặt đồ.

Pháp lý chuẩn , sổ sẵn sàng giao dịch ngay.

Giá 9.2 Tỷ ( thương lượng).

Liên hệ ngay để được tư vấn ,hướng dẫn xem nhà hoàn toàn miễn phí.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 53 m2
  • Giá
  • 9.2 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 6 m
  • Đường vào
  • 3 m
  • Số tầng
  • 7 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 12
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 14/06/2022
  • 24/06/2022
  • Tin thường
  • rurhoh5a