• 10.4 Tỷ

    ~ 74.3 triệu/m2

  • 140 m2

    Mặt tiền 6 m

  • 5 PN

Bán nhà c4 mặt phố ngọc thụy: 140m2, mt 6m, chỉ hơn 10 tỷ

Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
  • 10.4 Tỷ
  • 140 m2
  • 5 PN
Thông tin mô tả
MẶT PHỐ NGỌC THỤY - ĐƯỜNG Ô TÔ TRÁNH - XÂY BIỆT THỰ - TÒA VĂN PHÒNG - HOMESTAYS - KINH DOANH + nhà nằm ngay trên mặt phố Ngọc Thụy đường rộng ô tô tránh thoải mái, cách cầu Long Biên 300m, nằm khu vực đông dân cư + Nhà thửa đất vuông đẹp như tờ A4, hiện trạng đang là nhà cấp 4 đang cho thuê làm văn phòng kinh doanh, xung quang nhiều tòa văn phòng, homestays, Biệt thự, kinh doanh tốt. Đường trước nhà ô tô tránh nhau, dừng đỗ. + Vị trí đoạn đẹp nhất Ngọc Thụy đối diện là Điện máy xanh, karaoke, văn phòng, cửa hàng, homestays, cách Mipec Long Biên 500m, cách chợ Ngọc Thụy 500m, cách phố cổ 10 phút ô tô.
+ Sổ đỏ đẹp không tỳ vết. + giá rao bán 10,5 tỷ còn thương lượng
chi tiết xin liên hệ: Vũ Tuấn - chuyên bđs thổ cư, nhà phố Hà Nội Chi tiết xin liên hệ: Vũ Tuấn - chuyên bđs thổ cư, biệt thự, nhà phố Long Biên...theo số..   0399.o.27.o.11.o.14.o
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 140 m2
  • Giá
  • 10.4 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 6 m
  • Đường vào
  • 10 m
  • Số tầng
  • 1 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 5
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 21/08/2022
  • 31/08/2022
  • Tin thường
  • um2iqixw

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NHÀ ĐẤT VN