• 4.2 Tỷ

    ~ 93.3 triệu/m2

  • 45 m2

    Mặt tiền 4 m

  • 3 PN

Bán nhà bình tân 45m2 mt đường sát tân phú 3 tầng nhỉnh 4 tỷ

MIẾU GÒ XOÀI, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh
  • 4.2 Tỷ
  • 45 m2
  • 3 PN
Thông tin mô tả

BÁN NHÀ BÌNH TÂN - MẶT TIỀN ĐƯỜNG - 45m2 - SÁT TÂN PHÚ - GẦN SIÊU THỊ NHẬT - 3 TẦNG - 3 PHÒNG NGỦ - NHỈNH 4 TỶ.

NHÀ MỚI - MUA VÀO Ở NGAY.

-Vị trí: gần ngã tư Bốn Xã, gần Trung tâm Tân Phú, tiện lợi di chuyển sang các quận Tân Phú, Tân Bình, Quận 11... xung quanh các tuyến đường chính như Bình Long, Lê Văn Quới..

- Khu vực an ninh, sạch sẽ.

-Tiện ích: gần Trường học các cấp, Chợ, Siêu thị, Cửa hàng tiện lợi.

-Kết cấu: 3 tầng, 3 phòng ngủ, phòng khách, phòng bếp công năng đầy đủ.

- Pháp lý: rõ ràng, chính chủ, công chứng ngay.

Liên hệ: em Trung để xem nhà, gặp chủ thương lượng trực tiếp, không lo bị kê giá. Nhận tìm nhà cho khách thiện chí.

22-HNIM-B

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 45 m2
  • Giá
  • 4.2 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 4 m
  • Đường vào
  • 8 m
  • Số tầng
  • 3 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 21/02/2023
  • 03/03/2023
  • Tin thường
  • umdfuqd0