• 3.2 Tỷ

    ~ 80.0 triệu/m2

  • 40 m2

    Mặt tiền 8 m

  • 1 PN

Bán nhà ba đình ngõ đội cấn 3.2 tỷ, 40m2, mt rộng vô cực: 8m nở hậu. ngõ 2m

Đội cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
  • 3.2 Tỷ
  • 40 m2
  • 1 PN
Thông tin mô tả

Bán nhà Ba Đình Ngõ Đội Cấn 3.2 tỷ, 40m2, MT rộng vô cực: 8m. nở HẬU, ngõ 2m

Đ/c: Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

- Nhà cấp 4, mặt tiền rộng 8m.

- Đã có sổ đỏ chuẩn 40m
- Phù hợp xây nhà mới.
- Gần khu Linh Lang, Đốc Ngữ.
- Giá 80tr/m2 = 3,2 tỷ.
- Nhà nở hậu.
- Ngõ 2 xe máy tránh nhau. Đường dễ đi, địa chỉ dễ tìm.
- Đầu ngõ 5m, ngõ trước nhà rộng gần 2m. Ngõ thông thoáng.
- Đất đẹp, không lỗi phong thủy.

Cam kết thông tin thật 100% (Ảnh có tính chất minh họa, hãy đến xem LUÔN để cảm nhận vẻ đẹp của BĐS)

>>> GỌI NGAY: 0904.768.468 – 0969.694.778 (Call or Zalo) cho Mr Phong bất cứ lúc nào: Xem nhà, tư vấn pháp lý MIỄN PHÍ <<<

Miễn TG, MG làm phiền.

Cảm ơn bạn xem tin !

 

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 40 m2
  • Giá
  • 3.2 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 8 m
  • Đường vào
  • 2 m
  • Số tầng
  • 1 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 1
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 30/07/2022
  • 09/08/2022
  • Tin thường
  • wr1oel2b