• 6.6 Tỷ

    ~ 111.9 triệu/m2

  • 59 m2

    Mặt tiền 5 m

  • 2 PN

Bán nhà âu cơ quận 11 - ngay vòng xoay lê đại hành - nhỉnh 6 tỷ

Âu Cơ, Phường 14, Quận 11, Hồ Chí Minh
  • 6.6 Tỷ
  • 59 m2
  • 2 PN
Thông tin mô tả

Nhà ngang hơn 5m cực hiếm rộng rãi

Hẻm đẹp rộng thông thoáng , khu vực nhiều nhà xây mới

Ngay vòng xoay lê đại hành - lữ gia , gần siêu thị trường học , trung tâm hành chính q11

Sổ cực đẹp hoàn công đủ , công chứng ngay

Liên hệ gấp sđt 0938008188 gặp Thi xem nhà MIỄN PHÍ.

Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 59 m2
  • Giá
  • 6.6 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 5 m
  • Đường vào
  • 4 m
  • Số tầng
  • 2 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 3
  • Pháp lý
  • Sổ đỏ/ Sổ hồng
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 29/10/2022
  • 08/11/2022
  • Tin thường
  • xyk4ynit