• 11.0 Tỷ

    ~ 68.8 triệu/m2

  • 160 m2

    Mặt tiền 10 m

  • 4 PN

Bán nhà 160m2 ngang 10m dài 16m đs2 tăng nhơn phú b thủ đức

Số 2, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9 - Thành Phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
  • 11.0 Tỷ
  • 160 m2
  • 4 PN
Thông tin mô tả
Bán nhà 160m2 Ngang 10m dài 16m ĐS2 Tăng Nhơn Phú B Thủ Đức - GỌI Phú_O9381221O7_Xem nhà
- Chủ ngộp bán nhanh, có giá tốt cho đầu tư - CÔNG chứng nhanh
- Bán đất 160m2(10x16), full thổ, đất mặt tiền đường nhựa 6m, Tăng Nhơn Phú B Thủ Đức
- Giá cũ 12 tỷ  
- Giảm mạnh còn 11 tỷ Đất xây biệt thự, nhà phố, văn phòng. Không tách thửa được
- Chủ thiện chí muốn bán nên giá cả hợp lý, thương lượng khách thiện chí
== 
Nhận Ký Gửi - Mua Bán Thủ Đức HCM 
LH: Phú_O962725I23_Xem nhà 
==
- Hotline 24/7:_O9381221O7_Xem Nhà
- Nhận ký gửi - mua bán - tìm nhà Sài Gòn và Thủ Đức
- Xem thêm tại website "Bất Động Sản Mặt Tiền" .com
Đặc điểm bất động sản
  • Diện tích
  • 160 m2
  • Giá
  • 11.0 Tỷ
  • Mặt tiền
  • 10 m
  • Đường vào
  • 8 m
  • Số tầng
  • 1 tầng
  • Số phòng vệ sinh
  • 4
  • Pháp lý
  • Đang chờ sổ
Tìm kiếm theo từ khóa
  • 18/07/2022
  • 28/07/2022
  • Tin thường
  • 7gamaktb